Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ nhỉnh 40 triệu/m2 Nhà xưởng 1/ hẻm xe tải kế mặt tiền Mã Lò DTCN 838m2 - Sổ nở hậu

Ngày đăng: 15/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ nhỉnh 40 triệu/m2 DTCN 838m2 nhà xưởng full thổ cư dòng tiền 50 triệu/th gần mặt tiền Mã Lò sổ nở hậu giá tốt. Vị trí siêu đẹp Bình Trị Đông A, gần mặt tiền Mã Lò trung tâm kho xưởng logistic Bình Tân. Diện tích công nhận: 838m2 full thổ cư, lô đất cực vuông sổ nở hậu tài lộc, tiềm năng lên được 2 mặt tiền trong tương lai gần gần. Hiện trạng đang khai thác dòng tiền thật 50 triệu/tháng, hợp đồng rõ ràng. Khu vực cực kỳ hiếm có sản phẩm diện tích lớn có thu nhập ổn định pháp lý chuẩn công chứng nhanh. Đường xe tải vào tận nơi thích hợp đầu tư lâu dài, làm kho, chuyển đổi căn hộ dịch vụ, hoặc chờ tăng giá. Gọi ngay Thanh Phúc 0397077772 xem nhà và gặp Chủ TL. Phân tích thị trường: Với ngân sách 40 tỷ, hiếm có lô đất full thổ cư dòng tiền ổn pháp lý sạch tại Bình Tân. Đặc biệt phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản lâu dài nâng cấp hạ tầng để tăng thu nhập. Mức giá ~40 triệu/m2 quá rẻ so với mặt bằng thị trường đất lớn khu vực này.

Xem thêm

Liên hệ:

039 707 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

40 tỷ

5 WC
838 m²
47,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Mã Lò, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Phuc Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ nhỉnh 40 triệu/m2 Nhà xưởng 1/ hẻm xe tải kế mặt tiền Mã Lò DTCN 838m2 - Sổ nở hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.