Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng 462m2 tại Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ VND, view đẹp

Ngày đăng: 31/10/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán kho, nhà xưởng tại Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh với diện tích 462m2 và giá 16,8 tỷ VND. Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe tải ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Phong thủy tốt, thích hợp cho việc kinh doanh. Khu vực an ninh, dân cư đông đúc, dễ dàng tiếp cận. + Gần bệnh viện Nhi đồng thành phố và bệnh viện Truyền máu huyết học - cơ sở 2, thuận lợi cho việc cấp cứu. + Siêu thị Bách hóa xanh gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Trường mầm non Hoa Quỳnh trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0909637679 lưu ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 963 ****

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

462 m²
36,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Tân Kiên, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng 462m2 tại Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ VND, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.