Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 8x40m, sổ Hồng riêng, mặt tiền đường 1-2, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, giá 10,6 tỷ

Ngày đăng: 12/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán xưởng sổ Hồng riêng tại mặt tiền đường 1-2, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh. Diện tích: 8m x 40m Kết cấu: Xưởng kiên cố, tiện làm kho, sản xuất Vị trí: Đường liên thông lớn, xe tải ra vào thuận tiện Lý do bán: Chủ cần đi định cư Giá bán: 10,6 tỷ (có thương lượng) Liên hệ: 0906978699 để xem xưởng trực tiếp và trao đổi giá.

Xem thêm

Liên hệ:

090 697 ****

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

320 m²
33,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
CM

Cô Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 8x40m, sổ Hồng riêng, mặt tiền đường 1-2, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, giá 10,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.