Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 17tr/m2 sổ hồng riêng rẻ hơn Long An-1560m2 -xưởng Vĩnh Lộc B -27 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 17tr/m2 -1560m2 ngang 34 dài 47 Gấp bán nhà xưởng Vĩnh Lộc B Bình Chánh giap Bình Tân Pháp lý :sổ hồng riêng công chưng ngay Giá Gấp Bán Giảm 6 tỷ vòn 27 tỷ Lh Mr Sỹ Đức chốt gấp

Xem thêm

Liên hệ:

038 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m

Vị trí bản đồ

27 tỷ

3 WC
1.560 m²
17,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Công Nghệ Mới, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ls

lê đức sỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 17tr/m2 sổ hồng riêng rẻ hơn Long An-1560m2 -xưởng Vĩnh Lộc B -27 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.