Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà kho diện tích 1.368m2, thổ cư ở quận Bình Chánh

Ngày đăng: 22/09/2025

6.7
Khá
Cần bán nhà kho diện tích 1.368m2, thổ cư ở quận Bình Chánh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà kho diện tích 1.368m2 thổ Cư ở Quận Bình Chánh (củ).

Mặt tiền đường Hoàng Phan Thái, gần Quốc lộ 1A, gần quận 7...

Diện tích ngang 14m, dài 60m nở hậu.

Cần bán gấp 36 tỷ sổ hồng sang tên.

Ms Hân 0933543866

Xem thêm

Liên hệ:

093 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 97,71m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

36 tỷ

1.368 m²
26,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Đ. Hoàng Phan Thái, X. Bình Chánh, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà kho diện tích 1.368m2, thổ cư ở quận Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.