Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán kho đang cho thuê 15tr/tháng mặt tiền đường T12

Ngày đăng: 15/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán kho đang cho thuê. Mặt tiền đường nhựa. Thuận tiện giao thông cách chợ đầu mối bình điền 3km. Cách Quốc Lộ 1A 1km. Cách chợ Bình Chánh 1km. Kho mới xây dựng có phép hoàn công.

Xem thêm

Liên hệ:

091 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2 WC
192.7 m²
38,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. T12, X. Tân Quý Tây, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Văn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán kho đang cho thuê 15tr/tháng mặt tiền đường T12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.