Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại Đường 234, Tân Quý Tây, Bình Chánh, 15 tỷ, 386.9 m2, chính chủ giá cực chất

Ngày đăng: 11/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Kho, nhà xưởng nằm tại Đường 234, Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh với diện tích 386.9 m2, có 326,9m2 thổ cư. Là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian hoạt động rộng rãi và thuận tiện. Giá bán là 15 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Điểm đặc sắc: + Mặt tiền rộng 13m, đường vào rộng 8m, thuận lợi cho xe tải ra vào. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay. + 2 toilet, đáp ứng nhu cầu vệ sinh cho nhân viên. + Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại không khí thoáng đãng. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Bách hóa xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa. + Nằm trong khu vực phát triển, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ và tiện ích khác. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Nguyễn Hoàng Đô qua số điện thoại 0937365302

Xem thêm

Liên hệ:

093 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2 WC
386.9 m²
38,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. 234, X. Tân Quý Tây, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Đô Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại Đường 234, Tân Quý Tây, Bình Chánh, 15 tỷ, 386.9 m2, chính chủ giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.