Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho mặt tiền Lại Hùng Cường, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, 10x34m, 2 sổ riêng

Ngày đăng: 16/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho mặt tiền đường Lại Hùng Cường, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh. - Diện tích: 10m x 34m - Giá: 18,5 tỷ (còn thương lượng) - 2 sổ riêng, pháp lý rõ ràng - Vị trí đắc địa, thuận tiện kinh doanh, buôn bán đa ngành nghề Liên hệ: 0906978699

Xem thêm

Liên hệ:

090 697 ****

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

340 m²
54,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Lại Hùng Cường, X. Vĩnh Lộc B, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
CM

Cô Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho mặt tiền Lại Hùng Cường, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, 10x34m, 2 sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.