Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền KCN Vĩnh Lộc và Vĩnh Lộc A - 90% thổ cư

Ngày đăng: 30/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền KCN Vĩnh Lộc và Vĩnh Lộc A - 90% thổ cư. Tài sản 1: Mặt tiền xã Vĩnh Lộc A, đường xe container, 870m2/1300m2 thổ cư, 20x60m giá 38 tỷ. Tài sản 2: Mặt tiền xã Vĩnh Lộc A, đường xe container, 1250m2 thổ cư 100%, 40x32m giá 42,5 tỷ. Tài sản 3: Mặt tiền xã Vĩnh Lộc A, đường xe container, 1300m2 thổ cư 100%, 37x41m giá 44 tỷ. Tài sản 4: Mặt tiền xã Vĩnh Lộc A, đường xe tải, 3201m2 thổ cư 100%, 45x71m giá 75 tỷ. Tài sản 5: Mặt tiền lô góc xã Vĩnh Lộc A, đường xe tải, 3082m2 thổ cư 100%, 39x82,5m giá 79,9 tỷ. Gọi ngay cho Lợi để biết thêm thông tin chi tiết. Mã số (20.30 - 50). ------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

44 tỷ

1.300 m²
33,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Vĩnh Lộc A, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Đức Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền KCN Vĩnh Lộc và Vĩnh Lộc A - 90% thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.