Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng nhà máy trong KCN Lê Minh Xuân - Hoàn công, PCCC tự động, cao 12,5m, ưu đãi thuế

Ngày đăng: 25/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng nhà máy KCN Lê Minh Xuân 3, Bình Chánh, TP. HCM. Diện tích: 5.000m2 bao gồm 3.000m2 nhà xưởng, 520m2 văn phòng. PCCC tự động đã nghiệm thu - cao 12m - trạm điện 720KVA - hoàn công nhà xưởng đầy đủ. Chính sách thuế: Miễn 2 năm - giảm 50% 4 năm tiếp theo. Đất trả tiền hàng năm đến 2064. Giá chuyển nhượng: 68 tỷ. Xin liên hệ: 0932126955 - Khắc Chung (Zalo - WhatsApp).

Xem thêm

Liên hệ:

093 212 ****

Vị trí bản đồ

68 tỷ

5.000 m²
13,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trần Khắc Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhà máy trong KCN Lê Minh Xuân - Hoàn công, PCCC tự động, cao 12,5m, ưu đãi thuế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.