Tin đăng đã hết hạn.

Bán Kho, nhà xưởng tại Đường 2-3-4, Bình Chánh, 18 tỷ, 1824 m2, giá tốt

Ngày đăng: 18/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Khu vực Bình Chánh đang có một kho, nhà xưởng cực chất với diện tích lên tới 1824 m2. Kho này được xây dựng đầy đủ với nội thất cơ bản, bao gồm một số vật dụng cần thiết để bắt đầu công việc ngay lập tức. Có 2 toilet tiện lợi, phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt và làm việc. Mặt tiền rộng 25.8m, rất thích hợp cho các hoạt động kinh doanh cần diện tích lớn. Đường vào rộng rãi 7m, dễ dàng cho xe tải ra vào. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Giá bán là 18 tỷ VND, rất hợp lý cho một tài sản lớn như vậy. Chắc chắn sẽ mang lại nhiều cơ hội kinh doanh cho chủ sở hữu mới. Khu vực xung quanh Gần siêu thị sữa Minh Đức 2, Bách Hóa Xanh An Phú Tây và bệnh viện huyện Bình Chánh, thuận tiện cho việc mua sắm và chăm sóc sức khỏe. Trung tâm giáo dục nghề nghiệp Tiến Phát cũng nằm gần đó, thuận lợi cho việc đào tạo và phát triển kỹ năng. Cần thêm thông tin? Liên hệ ngay Mèo qua số điện thoại 0909668315 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

18 tỷ

2 WC
1.824 m²
9,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. 2-3-4, X. Tân Quý Tây, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
QL

Quy mieu Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Kho, nhà xưởng tại Đường 2-3-4, Bình Chánh, 18 tỷ, 1824 m2, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.