Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp Hồng Dương, giá tốt chỉ với 8,8 triệu / m2, 1062 m2

Ngày đăng: 14/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cụm công nghiệp Hồng Dương, Thanh Oai, Hà Nội là địa điểm lý tưởng cho việc đầu tư vào kho, nhà xưởng với diện tích lên đến 1062 m2. Với mặt tiền rộng 25m và đường vào 13m, bất động sản này rất thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh và vận chuyển hàng hóa.

Giá chỉ 8,8 triệu / m2, bất động sản này mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoạt động sản xuất hoặc lưu trữ. Khu vực này không chỉ phù hợp cho việc kinh doanh mà còn tạo điều kiện thuận lợi cho việc phát triển lâu dài.

Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với Nguyễn Đức Thiện qua số điện thoại 0981057593.

Xem thêm

Liên hệ:

098 105 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

1.062 m²
8,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu dân cư Dương Hồng Garden House, Đ. Nguyễn Văn Linh, X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đức Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp Hồng Dương, giá tốt chỉ với 8,8 triệu / m2, 1062 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.