Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 3000m2 đang cho thuê 100tr/tháng p. Tân Hạnh; tp. Biên Hoà; Tỉnh Đồng Nai

Ngày đăng: 06/04/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP XƯỞNG 3.000m² ĐANG CHO THUÊ 100 TRIỆU/THÁNG Vị trí: Phường Biên Hòa (khu Tân Hạnh cũ), Đồng Nai Diện tích: 3.000m² Hiện trạng: Xưởng đang cho thuê, thu nhập ổn định 100 triệu/tháng Pháp lý: Rõ ràng Lý do bán: Chủ đang vay ngân hàng 7 tỷ, cần thanh khoản gấp Giá bán: 16 tỷ (thương lượng nhanh cho khách thiện chí) Liên hệ: 0966569018Trường) để xem xưởng và làm việc trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

096 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

2 WC
3.000 m²
5,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Diêu, P. Tân Hạnh, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
TT

Trần Văn Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 3000m2 đang cho thuê 100tr/tháng p. Tân Hạnh; tp. Biên Hoà; Tỉnh Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.