Tin đăng đã hết hạn.

Bán Xưởng Và Tất Cả Máy Móc Cơ Khí CNC Hạng Nặng Gần Đường Võ Nguyên Giáp

Ngày đăng: 03/04/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

X078 Bán Nhà Xưởng Bao Gồm Tất Cả Máy Móc Cơ Khí CNC Hạng Nặng Gần Đường Võ Nguyên Giáp . Trạm Biến Áp Riêng Biệt: 300KVA. _______________________________ Diện Tích Nhà Xưởng 5000m2.. 12p Nghĩ Lại Cho CNV, Còn Lại Văn phòng làm việc, nhà bảo vệ . Pháp lý : Sổ hồng riêng Sang Tên Nhanh . Quy hoạch toàn bộ đất SKC. Máy Móc Bao Gồm : 1 máy Chấn , 1 máy Cắt CNC, Lát Ma, 1 máy cắt Laser, 7 cần Cẩu trục 10Tấn, 1 máy Phay, 2 máy Tiện, 1 máy Đột, 3 máy Cuốn Lóc, 1 máy Cuốn ống, 1 máy cưa sắt, 1 phòng phun Bi và 1phòng phun sơn công Nghệ Châu âu. Đường xe Công di chuyển k cấm giờ. Phù hợp cho khách mua hoạt động sản xuất. Giá Chào Bán : 43tỷ Lv chính chủ. Có HH cho ACE hợp Tác . ́ ̂̉ .

Xem thêm

Liên hệ:

085 231 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m

Vị trí bản đồ

43 tỷ

5.000 m²
8,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Tân, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
BA

BĐS Quỳnh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Xưởng Và Tất Cả Máy Móc Cơ Khí CNC Hạng Nặng Gần Đường Võ Nguyên Giáp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.