Tin đăng đã hết hạn.

BÁN GẤP KHO tại 127/2 khu phố 8A, Đường Xa Lộ Hà Nội, 6,99 tỷ, 400m2 -100% thổ cư

Ngày đăng: 24/03/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Kho, nhà xưởng cực chất tại 127/2 khu phố 8A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Long Bình, Đồng Nai (địa chỉ cũ: Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai) với diện tích rộng 400m2 Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có để giao dịch ngay Mặt tiền 8m siêu đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh hay sản xuất Ngõ trước rộng 7m, thoải mái cho xe tải ra vào Không gian thoáng đãng, dễ dàng bố trí theo nhu cầu sử dụng Giá bán 6,99 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho vị trí này Tiện ích xung quanh Công viên 30/4 gần đó để thư giãn Siêu thị Bách Hóa Xanh tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày Bệnh viện Âu Cơ và Bệnh viện Đa Khoa Thống Nhất Đồng Nai gần kề, đảm bảo sức khỏe Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Nguyễn Trần Hoàng Lâm 0919829592

Xem thêm

Liên hệ:

091 982 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

6,99 tỷ

400 m²
17,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
KDC An Hòa 2, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
0

0919829592

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN GẤP KHO tại 127/2 khu phố 8A, Đường Xa Lộ Hà Nội, 6,99 tỷ, 400m2 -100% thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.