Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng 7.700m2 giá chỉ 22 tỷ Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai - LH 0931760777

Ngày đăng: 20/03/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

X509. + Diện tích đất 7.700m2. + Diện tích nhà xưởng 3000m2. + Hệ thống PCCC tự động. + Đường rộng, 2 xe container né nhau thoải mái. + Trạm điện 560KVA. + Pháp lý sổ hồng riêng, quy hoạch đất SKC. + Giá bán 22 tỷ (có thương lượng). Quý anh/chị quan tâm hãy liên hệ ngay Quang Vinh 0931760777 Chuyên môi giới mua bán cho thuê kho xưởng trong & ngoài KCN, uy tín tận tâm chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 77m

Vị trí bản đồ

22 tỷ

7.700 m²
2,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 768, P. Trảng Dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NV

Nguyễn Quang Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng 7.700m2 giá chỉ 22 tỷ Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai - LH 0931760777 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.