Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng nhà máy đang sản xuất cơ khí đã đóng thuế 1 lần trong KCN LOTECO Biên Hoà

Ngày đăng: 12/03/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

X001 Chuyển nhượng nhà máy đang sản xuất cơ khí đã đóng thuế 1 lần trong KCN LOTECO Biên Hoà Thời hạn còn 30 Năm Đang cho thuê 300tr/Tháng ------------------------------------ Diện tích : Ngang 40x88m ( 3500 m2 ) Pháp lý : Đã đóng thuế 1 lần tới Tháng 10/2056 Mỗi năm chỉ đóng 79tr vnd phí quản lý Hình thức mua bán : chuyển nhượng cổ phần Trạm Hạ trạm biến áp 320kva - Nền EBOXY Hệ thống PCCC thẩm duyệt ngiệm thu Vị Trí giao thông thuận lợi KCN Loteco Long Bình Nằm kề bên 2 KCN lớn BH2 Và AMATA Sát tuyến đường QL1A Giá Bán 45 tỷ lv trực tiếp chủ CÓ Hoa hồng cho người giới thiệu _________________________________ Hotline em Đông dắt xem xưởng trực tiep

Xem thêm

Liên hệ:

098 690 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

45 tỷ

3.500 m²
12,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhà máy đang sản xuất cơ khí đã đóng thuế 1 lần trong KCN LOTECO Biên Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.