Tin đăng đã hết hạn.

Kho xưởng 4200m2, góc 2 mặt tiền QL 51. Tại Phước Tân - Đồng Nai (T) Cực đẹp không dính quy hoạch.

Ngày đăng: 13/03/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng, góc 2 mặt tiền QL 51. Tại Phước Tân - Đồng Nai (T) Cực đẹp không dính quy hoạch. Diện tích : 4200m2. Sổ riêng Ngang : 35m mặt tiền Dài : 130m ôm theo mặt tiền hong. Đã lên 3400m2 ( SKC Đóng thuế 1 lần ) Có 300m2 thổ cư. Đất sạch phủ hồng toàn bộ Góc 2 mặt tiền thông thoáng. Thích hợp xây dựng kho bãi. nhà xưởng . Phân lô. Giá rẻ hơn mặt bằng xung quanh Liên hệ : 0919422682 xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 942 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40 tỷ

4.200 m²
9,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kho xưởng 4200m2, góc 2 mặt tiền QL 51. Tại Phước Tân - Đồng Nai (T) Cực đẹp không dính quy hoạch. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.