Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá mạnh chỉ còn 7ty3 . Đang cho thuê 30tr/thang B.án xưởng phường Phước Tân-Biên Hoà ,Đồng N

Ngày đăng: 29/11/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giảm giá mạnh chỉ còn 7ty3 . Đang cho thuê 30tr/thang B.án xưởng phường Phước Tân-Biên Hoà ,Đồng Nai Diện tích : 1400m2 sổ riêng quy hoạch đất SKC Xưởng cao ráo cứng cáp ,thích hợp nhiều nghành nghề ,nơi tập chung nhiều nhà xưởng Nguồn điện 3fa riêng ,đường xe công _______________________________ Zalo/sdt : Nhận Kí Gửi - Mua Bán Và Cho Thuê. Tìm kiếm theo nhu cầu của khách hàng. Bds Khu vực Đồng Nai

Xem thêm

Liên hệ:

097 190 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

1.400 m²
5,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Bắc Sơn - Long Thành, P. Phước Tân, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MT

Mai Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá mạnh chỉ còn 7ty3 . Đang cho thuê 30tr/thang B.án xưởng phường Phước Tân-Biên Hoà ,Đồng N - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.