Tin đăng đã hết hạn.

Bán Kho, Nhà Xưởng Quốc Lộ 51, An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai 15,5 tỷ, 350m2 Hot!

Ngày đăng: 04/11/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Kho, nhà xưởng tọa lạc tại Quốc Lộ 51, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai, với diện tích 350m2, giá bán 15,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng. Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 20m, thuận tiện cho xe tải ra vào. Nội thất cơ bản, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh. Không gian phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho doanh nghiệp. Khu vực xung quanh: Gần siêu thị Bách Hóa Xanh số 16 tổ 3 và siêu thị Bách Hóa Xanh 717 tổ 15. Gần bệnh viện Shing Mark Hospital. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem: Bùi Đăng Đức 0779248666

Xem thêm

Liên hệ:

077 924 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

350 m²
44,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu căn hộ Quốc lộ 1K IDICO, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai

Bùi Đăng Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Kho, Nhà Xưởng Quốc Lộ 51, An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai 15,5 tỷ, 350m2 Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.