Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng 2500m2 giá rẻ chỉ 26 tỷ. Tp.Biên Hoà-Đồng Nai 0937980190

Ngày đăng: 10/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

X414 + Pháp lý : sổ riêng QH ODT có 200m2 thổ cư + Xưởng xây full 2500m2 + Có trạm điện : 1000kva + Trạm cân 80 tấn + Đường xe container vào đến xưởng + Khu vực nhiều nhà xưởng, bán kính xung quanh nhiều dân cư dễ tuyển công nhân + Vị trí : Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai + Xưởng đang có dòng tiền cho thuê 65tr/tháng + Giá bán chỉ : 26 tỷ có thương lượng * Qúy anh chị có nhu cầu về nhà xưởng hãy gọi ngay cho A Phát 0937980190. Chuyên giới thiệu mua bán, cho thuê kho xưởng trong và ngoài KCN * Uy tín, nhiệt tình, tận tâm, chuyên nghiệp Mục tiêu : Tất cả vì khách hàng thân yêu. hy vọng sẽ làm hài lòng quý anh chị ____________________ CÔNG TY BẤT ĐỘNG SẢN CÔNG NGHIỆP LỘC PHÁT D7/2-KP4 - p.Tân Hiệp - Tp.Biên Hòa - Đồng Nai -Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán, cho thuê kho xưởng trong và ngoài KCN khu vực Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

093 798 ****

Vị trí bản đồ

26 tỷ

2.500 m²
10,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Lê Ngô Cát, P. Tân Hòa, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng 2500m2 giá rẻ chỉ 26 tỷ. Tp.Biên Hoà-Đồng Nai 0937980190 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.