Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà máy 6000m2 tại KCN BIÊN HÒA 2

Ngày đăng: 26/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* ĐT đất 6000m2. * ĐT xưởng 3000m2. * PCCC, trạm điện 560kva. * HSD 2045. * Phí hạ tầng đã đóng 50 năm. * Phí thuê đất trả tiền hàng năm. * Giá bán 45 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 828 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

6.000 m²
7,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 51, P. Phước Tân, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
0

0918283117

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà máy 6000m2 tại KCN BIÊN HÒA 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.