Tin đăng đã hết hạn.

Hàng xây kho xưởng Tân Bửu gần Sài Gòn. 1 mẫu đất lúa có 1000m2 thổ cư

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

1 mẫu đất lúa có 1000m2 thổ cư. Tân Bửu, cách Sài Gòn 20km. Gần Vành Đai 3, cao tốc Bến Lức Long Thành. Đường xe container, điện 3 pha trước đất. Đất đã xây hàng rào sẵn, cách Nguyễn Hữu Trí 300m. Giá: 52 tỷ gặp trực tiếp chủ. LH: 0909084678

Xem thêm

Liên hệ:

090 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 46m

Vị trí bản đồ

52 tỷ

10.000 m²
5,2 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng xây kho xưởng Tân Bửu gần Sài Gòn. 1 mẫu đất lúa có 1000m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.