Tin đăng đã hết hạn.

2205m2 đất KCN Phúc Long Bến Lức giá rẻ

Ngày đăng: 14/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất trong KCN Phúc Long Bến Lức, Long An.
Vị trí: Khu công nghiệp Phúc Long, huyện Bến Lức, tỉnh Long An.
Diện tích: 2.205m2.
Loại đất: Đất SKK (sản xuất kinh doanh đa ngành).
Thời hạn sử dụng: Đến năm 2059.
Giá bán: 16 tỷ.
Ưu điểm nổi bật.
Đất trong KCN, thích hợp mở nhà máy, kho xưởng, sản xuất đa ngành nghề.
Hạ tầng hoàn chỉnh, đường nội bộ rộng rãi, container lưu thông dễ dàng.
Vị trí chiến lược, kết nối nhanh với TP. HCM và các tỉnh lân cận.
Pháp lý chuẩn chỉnh, giao dịch nhanh chóng.
Liên hệ ngay: 0909 084 678.

Xem thêm

Liên hệ:

090 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

2.205 m²
7,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2205m2 đất KCN Phúc Long Bến Lức giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.