Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại ĐT 744, An Tây, Bến Cát, Bình Dương

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí đắc địa trên đường ĐT 744, xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương, kho, nhà xưởng có diện tích rộng lên đến 5220m2, mang đến không gian lý tưởng cho các hoạt động sản xuất và kinh doanh. Với mặt tiền 32m, đường vào rộng 30m, rất thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho các nhà đầu tư. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh tiềm năng.Hiện đang cho thuê 150 triệu/tháng Địa điểm xung quanh + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh An Tây

Xem thêm

Liên hệ:

098 827 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 32m

Vị trí bản đồ

32 tỷ

5.220 m²
6,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. ĐT 744, X. An Tây, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Văn Thuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại ĐT 744, An Tây, Bến Cát, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.