Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng 9.086 m2 trong KCN Đồng An 2 Bến Cát, Bình Dương

Ngày đăng: 09/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng lớn trong KCN Đồng An 2 Bến Cát, Bình Dương. Pháp lý hoàn chỉnh vị trí trung tâm KCN diện tích lớn, phù hợp sản xuất quy mô lớn. Vị trí: Khu công nghiệp Đồng An 2, TP. Bến Cát, tỉnh Bình Dương Kết nối giao thông thuận tiện, gần các tuyến đường huyết mạch và hệ thống cảng logistics. Thông tin chi tiết: Tổng diện tích khuôn viên: 11.779 m². Tổng diện tích xây dựng: 9.086 m², gồm: Xưởng 1: 4.916 m². Xưởng 2: 3.347 m². Văn phòng làm việc: 477 m². Kho 1: 107 m². Kho 2: 238 m². Cơ sở hạ tầng đầy đủ sẵn sàng hoạt động ngay. Nhà xưởng rộng rãi, kiên cố. Thiết kế khoa học, tách biệt giữa khu sản xuất và hành chính. Nằm trong khu công nghiệp đã phát triển, có sẵn hạ tầng điện nước xử lý nước thải. Giá bán: 135 tỷ VNĐ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Hotline: 0931769444 Chi tiết tại: www.nhaxuongchinhchu.vn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

135 tỷ

9.086 m²
14,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng 9.086 m2 trong KCN Đồng An 2 Bến Cát, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.