Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương, 68 tỷ, 12923m2

Ngày đăng: 28/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng đẹp tại Long Nguyên Bàu Bàng Bình Dương. Vị trí vàng: Mặt tiền đường container DH6, xe ra vào thuận tiện 2 chiều, kết nối nhanh các khu công nghiệp lớn khu vực Bình Dương. Thông tin chi tiết. Tổng diện tích đất: 12923m2. Diện tích nhà xưởng xây dựng: 6.480 m. Trạm điện riêng: 650 KVA. PCCC: Hệ thống tự động đạt chuẩn. Đường giao thông: Mặt tiền nhựa DH container lưu thông dễ dàng. Pháp lý rõ ràng. Giấy phép xây dựng. Hồ sơ hoàn công. ĐTM Giấy phép môi trường. Chủ trương sản xuất ngành gỗ, cơ khí (được mở rộng ngành nghề sạch khác). Cho phép sản xuất gia công nhiều ngành nghề không ô nhiễm. Tài sản đang cho thuê bán cho nhà đầu tư mua cho thuê giữ nguyên hợp đồng thuê. Thu nhập ổn định: 420 triệu/tháng. Giá bán: 68 tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ: 0372574986gặp Lợi xem xưởng trực tiếp).

Xem thêm

Liên hệ:

037 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

68 tỷ

3 WC
12.923 m²
5,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây
Địa chỉ
X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
u

user4521657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương, 68 tỷ, 12923m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.