Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng mặt tiền đường DT rộng 62m Tân uyên - bình dương

Ngày đăng: 02/04/2026

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN - HOẶC CT- XƯỞNG BẮC-TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG. TP HCM. Tổng diện tích 9700m đất SKC 7484m2- thời hạn 1/6/2053 + 134m thổ cư - Diện Tích xưởng 4.248m - Văn phòng 200m + nhà nghĩ chuyên gia 200m - Trạm Điện 630Kva. PCCC Tự động. Nghiệm thu Giấy tờ pháp lý đầy đủ hoàn công .Đường xe container 24 /24. Cho thuê nhiều ngành nghề sản xuất đa dạng. -Giá Thuê xưởng 2.7usd.m/tháng. -Văn phòng 4.5usd m/tháng. Hợp đồng lâu dài cọc 6 tháng. -Giá bán... 52tỷ thương lượng LH. 0933856223 Tuấn gc

Xem thêm

Liên hệ:

093 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

52 tỷ

9.700 m²
5,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. ĐT 746, X. Tân Định, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
TV

Tuấn Mai Viết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng mặt tiền đường DT rộng 62m Tân uyên - bình dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.