Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng cho nhà đầu tư mua cho thuê lại đang còn hợp đồng có thu nhập hàng tháng

Ngày đăng: 05/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

bán xưởng Bình Mỹ B Tân Uyên giap visip3 - DT: 41x 50 skc full đóng 1 lần 30năm , đương xe công ra vào rộng rãi , xưởng nằm trong cụm công nghiệp sản xuất đa ngành nghề , xưởng PCCC đầy đủ , xưởng hoàn công - Giá : 25ty thương lượng với chủ , xưởng đang cho thuê 110tr/1 tháng hợp đồng còn 4nam LH e dẫn xem xưởng 0372574986

Xem thêm

Liên hệ:

037 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 41m

Vị trí bản đồ

25 tỷ

2 WC
2.121 m²
11,79 triệu/m²
u

user4521657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng cho nhà đầu tư mua cho thuê lại đang còn hợp đồng có thu nhập hàng tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.