Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp đất nhà xưởng kèm vườn siêu hot tại Tỉnh lộ 885, chưa tới cầu Nguyễn Tấn Mẫn, hướng từ Ba Tri lên

Ngày đăng: 25/03/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp đất nhà xưởng kèm vườn siêu hot tại Tỉnh lộ 885, chưa tới cầu Nguyễn Tấn Mẫn, hướng từ Ba Tri lên.
Diện tích đất rộng rãi 1549m2, mặt tiền 16m, sẵn 200m2 thổ cư.
Trên đất hiện có sẵn nhà xưởng đang hoạt động, kèm theo nhà nhỏ đầy đủ tiện nghi 1 phòng ngủ, bếp, toilet, nhà kho. Phía sau xưởng còn có khu đất đã cải tạo, trồng sẵn cây ăn trái, tha hồ trồng rau nuôi cá.
Giá bán siêu hấp dẫn chỉ 9,5 tỷ.
Liên hệ ngay anh Phúc 0913979760 để xem đất và thương lượng thêm nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

091 397 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Chiều sâu 96,81m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Toilet riêng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

1 PN, 1 WC
1.549 m²
6,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 885, Tt. Ba Tri, H. Ba Tri, T. Bến Tre
MN

Mộng Hậu Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp đất nhà xưởng kèm vườn siêu hot tại Tỉnh lộ 885, chưa tới cầu Nguyễn Tấn Mẫn, hướng từ Ba Tri lên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.