Tin đăng đã hết hạn.

12 lô hàng FO tại vị trí Hoà Bình - An Hưng (An Thọ)

Ngày đăng: 09/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hot. Chính thức mở bán bạt 12 lô hàng FO tại vị trí Hoà Bình - An Hưng (An Thọ). - Với diện tích 83m2 - 91m2. - Giá chỉ 8xx triệu / lô. Nằm trên tuyến đường đắc địa, con đường mang tên Thịnh Vượng Land rộng 4m, trải nhựa vào tận đất. - Khu vực đông dân cư, phong thuỷ tốt, tiện ích đầy đủ, thuận tiện... - Bán kính chỉ vài trăm mét đi trường, chợ, uỷ ban hành chính... - Đặc biệt hơn nằm ngay gần cụm công nghiệp An Thọ, đường vành đai... - Quá tiềm năng cho 1 lô đất đang Hot nhất An Thọ ở thời điểm này giá vẫn còn đang mềm. - Đầu tư hay xây ở đều đẹp. Tiềm năng tăng giá, phát triển khu vực. ---------------- - Hãy nhanh tay liên hệ để lựa chọn cho mình sản phẩm đẹp nhất. Zalo: 0777306146 em Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

077 730 ****

Vị trí bản đồ

800 triệu

83 m²
9,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 12 lô hàng FO tại vị trí Hoà Bình - An Hưng (An Thọ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.