Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp khách sạn mini 4 tầng, view biển đường Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Đà Nẵng

Ngày đăng: 30/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán gấp khách sạn mini 4 tầng kiên cố, sở hữu vị trí đắc địa mặt tiền đường lớn, đối diện biển Nguyễn Tất Thành, quận Thanh Khê, Đà Nẵng.
Khách sạn có diện tích 125m2 (5m x 25m), thiết kế 4 tầng với 11 phòng đầy đủ nội thất, hiện đang khai thác kinh doanh tốt.
Vị trí gần trung tâm hành chính, sân bay, chợ và các khu du lịch nổi tiếng, khu vực đông khách du lịch, phù hợp đầu tư khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê dài hạn, sinh lời cao.
Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Giá bán: 17.3 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay: 0348094396 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

034 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

11 PN
125 m²
138,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
HT

Hồ Viết Triền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp khách sạn mini 4 tầng, view biển đường Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.