Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn mặt tiền biển đường Hồ Xuân Hương, thành phố Sầm Sơn, doanh thu hàng tháng 3 tỷ đồng

Ngày đăng: 19/03/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Khách sạn mặt tiền biển đường Hồ Xuân Hương, thành phố Sầm Sơn đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích đất của khách sạn là 387m2, mặt tiền rộng 9m, chiều sâu 43m.
Khách sạn có quy mô 58 phòng nghỉ, 2 phòng ăn lớn ở tầng 1 và tầng thượng, sức chứa lên đến 400 khách.
Doanh thu hàng năm đạt 3 tỷ đồng.
Giá bán chỉ 39 tỷ đồng, tương đương 100 triệu/m2, rẻ hơn một nửa so với giá đất mặt đường Hồ Xuân Hương.
Liên hệ 0923533636 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

092 353 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 43m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

39 tỷ

58 PN
387 m²
100,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hồ Xuân Hương, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
GN

Giang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn mặt tiền biển đường Hồ Xuân Hương, thành phố Sầm Sơn, doanh thu hàng tháng 3 tỷ đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.