Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn Cần Vương, Quy Nhơn - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời vượt trội

Ngày đăng: 18/04/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với khách sạn tọa lạc trên đường Cần Vương, trung tâm thành phố Quy Nhơn, chỉ cách biển 500m.

Khách sạn có diện tích 161,8m2, diện tích sử dụng 696,8m2, kết cấu 5 tầng với 22 phòng, được trang bị thang máy hiện đại. Khách sạn mới xây dựng và đi vào hoạt động được 1 năm.

Với mặt tiền rộng 9m, khách sạn nằm trong khu vực trung tâm sầm uất, gần chợ Cây Xăng (1km), trường THPT Quy Nhơn (900m), bến xe trung tâm và UBND Phường Nguyễn Văn Cừ (250m).

Đây là vị trí lý tưởng để kinh doanh khách sạn, đảm bảo an ninh, yên tĩnh, ít bụi và tiếng ồn.
 
Liên hệ ngay 0385260052 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

038 526 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 17,98m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

27 tỷ

22 PN
161.8 m²
166,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Cần Vương, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
LA

Lê Tuan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn Cần Vương, Quy Nhơn - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời vượt trội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.