Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn 6 tầng mặt tiền đường 20m, 34 phòng kinh doanh, doanh thu ổn định

Ngày đăng: 09/10/2025

6.9
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán khách sạn 6 tầng mặt tiền đường Lý Nam Đế rộng 20m, khu bàn cờ Nam Nha Trang. Vị trí đắc địa, chỉ cách đường Hoàng Diệu và chợ Bình Tân 150m, cách biển Trần Phú 1km.

Diện tích đất 210m2, mặt tiền rộng 11.9m. Khách sạn có 34 phòng kinh doanh, trên sân thượng có thêm 3 phòng làm văn phòng. Hướng Tây Nam - Đông Nam.

Khách sạn hiện đang kinh doanh ổn định, pháp lý đầy đủ với sổ hồng hoàn công và PCCC. Cơ hội đầu tư hấp dẫn với doanh thu ổn định.

Giá bán: 30 tỷ (thương lượng). Liên hệ ngay 0911152729 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

091 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,9m
Chiều sâu 17,65m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

30 tỷ

210 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn 6 tầng mặt tiền đường 20m, 34 phòng kinh doanh, doanh thu ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.