Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 6 tầng, 38 phòng, 2 mặt tiền đường Phan Bội Châu, Đà Lạt, diện tích 295m2, giá 35 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán khách sạn 6 tầng, 38 phòng, có thang máy, 2 mặt tiền đường Phan Bội Châu, Phường 2, TP Đà Lạt.
Diện tích 295m2, mặt tiền 10m, đỗ ô tô thoải mái.
Giá bán 35 tỷ.
Liên hệ 0964985808 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 498 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 29,5m
Tiện ích Thang máy, Khu để xe

Vị trí bản đồ

35 tỷ

38 PN
295 m²
118,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Phan Bội Châu, P. 2, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
DP

Dat Phat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 6 tầng, 38 phòng, 2 mặt tiền đường Phan Bội Châu, Đà Lạt, diện tích 295m2, giá 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.