Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn Trần Thái Tông, Cầu Giấy mặt tiền 8.1m, dòng tiền 180 triệu/tháng

Ngày đăng: 28/08/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm quận Cầu Giấy với khách sạn đẳng cấp trên phố Trần Thái Tông!
Vị trí đắc địa, nơi tập trung nhiều tòa văn phòng, khách sạn và nhà hàng cao cấp, đảm bảo ô tô có thể tránh đỗ ngày đêm.
Khách sạn có kết nối giao thông vô cùng thuận tiện đến các tuyến phố lớn như Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu, Duy Tân, Nguyễn Phong Sắc, Xuân Thủy, Tôn Thất Thuyết, Nguyễn Hoàng, Lê Đức Thọ,...
Tòa khách sạn được thiết kế bề thế với 127m2 x 8 tầng, có hầm để xe rộng rãi, 20 phòng full nội thất cao cấp, quầy lễ tân sang trọng và nhà hàng tiện nghi.
Hiện tại, khách sạn đang được cho thuê với dòng tiền ổn định 180 triệu/tháng, tương đương gần 2.2 tỷ/năm.
Mặt tiền rộng 8.1m.
Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng cho giao dịch.
Liên hệ ngay Ngọc Minh qua số điện thoại 0866569968 để được tư vấn chi tiết và xem khách sạn!
Xem thêm

Liên hệ:

086 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m
Chiều sâu 15,68m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

69,9 tỷ

127 m²
550,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NP

Ngọc Minh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn Trần Thái Tông, Cầu Giấy mặt tiền 8.1m, dòng tiền 180 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.