Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nghỉ Phú Tân, Bến Tre, kinh doanh ổn định, khách ra vào tấp nập, giá giảm còn 3.3 tỷ

Ngày đăng: 08/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Nhà nghỉ đang kinh doanh siêu hút khách tại Phú Tân, thành phố Bến Tre, nay đã sẵn sàng đổi chủ với giá cực kỳ hấp dẫn 3.3 tỷ đồng.

Địa chỉ Phú Tân, thành phố Bến Tre.

Đặc điểm nổi bật
- Diện tích 202m2, thổ cư đầy đủ, sổ thể hiện đường đi rõ ràng.
- Giao thông siêu thuận tiện với đường ô tô rộng rãi, giúp khách khứa ra vào dễ dàng.
- Vị trí đắc địa Nằm ngay gần chợ Tú Điền, khu đô thị Hưng Phú, siêu thị, trường học và trung tâm hành chính, đảm bảo lượng khách hàng tiềm năng luôn dồi dào.
- Đặc biệt, chủ mới sẽ được tặng toàn bộ nội thất xịn sò, cùng với hotline, fanpage và tập khách hàng thân thiết đã được gây dựng.

Liên hệ ngay Hải qua số điện thoại 0888626337 để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

088 862 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

202 m²
16,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Phú Tân, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
H

Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nghỉ Phú Tân, Bến Tre, kinh doanh ổn định, khách ra vào tấp nập, giá giảm còn 3.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.