Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà khách sạn 5 sao phường Kim Mã, Ba Đình, diện tích 260m2, giá 350 tỷ

Ngày đăng: 15/07/2025

6
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng

Bán toà khách sạn 5 sao phường Kim Mã, Ba Đình, diện tích 260m2, giá 350 tỷ.

Vị trí đắc địa, nhiều khách du lịch trong và ngoài nước, thông thương Kim Mã, Nguyễn Thái Học, Ngọc Hà, Giảng Võ, Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám...

 Mô tả:

Dòng tiền hiện tại từ 1tỷ - 1.2 tỷ/ tháng.Tòa khách sạn thuộc phường Kim Mã, Ba Đình. Thang máy nhập khẩu kết hợp thang bộ, thang thoát hiểm. Nhà đã hoàn thiện xong. Với thiết kế theo phong cách cổ điển kết hợp với hiện đại, tòa khách sạn được thiết kế với tổng 33 phòng khép kín, quầy bar, bể bơi....

 Thiết kế:

Tầng hầm: Gara ô tô, xe máy.

Tầng 1: Lễ tân.

Tầng 2: Nhà hàng ăn trong nhà.

Tầng 3, 4, 5: Mỗi tầng 7 phòng.

Tầng 6 + 7: Mỗi tầng 6 phòng, trong đó có 3 phòng kép.

Tầng 8: Quầy bar, hồ bơi, khu ăn uống.

Tầng 9: Thờ, sân phơi .Trên có tum lợp tôn chống nóng.

 Tòa nhà bao gồm đầy đủ :  PCCC + GPXD + HOÀN CÔNG  +  THANG MÁY, FULL NỘI THẤT GỒM TI VI, TỦ LẠNH, BẾP TỪ....

 Sổ đỏ chính chủ nở hậu đẹp. Sẵn sàng giao dịch ngay.

Liên hệ: Mr Khôi 0941819729/0969122178 để đi xem nhà trực tiếp (không tiếp TG, MG).

Xem thêm

Liên hệ:

094 181 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

350 tỷ

33 PN
260 m²
1,35 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Khách sạn - Nhà nghỉ
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà khách sạn 5 sao phường Kim Mã, Ba Đình, diện tích 260m2, giá 350 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.