Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 căn villa nghỉ dưỡng tại Xuyên Mộc TP. HCM (cũ: Bà Rịa - Vũng Tàu)

Ngày đăng: 23/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán 3 căn villa nghỉ dưỡng tại Xuyên Mộc TP. HCM (Cũ: Bà Rịa - Vũng Tàu). Vị trí vàng nghỉ dưỡng đẳng cấp, sinh lời bền vững! Thông tin chi tiết: Tổng diện tích: 4.000m2. Thổ cư: 600m2. Kích thước: 100 x 40m. Gồm 3 căn villa hiện hữu, thiết kế hiện đại, sang trọng, đang hoạt động kinh doanh nghỉ dưỡng ổn định. Đối diện khu villa nghỉ dưỡng cao cấp, tạo nên quần thể du lịch đẳng cấp. Cách biển chỉ 1,5km, sát suối nước nóng Bình Châu vị trí du lịch nổi tiếng trong và ngoài nước. Đặc điểm nổi bật: Khuôn viên rộng rãi, không gian yên tĩnh, nhiều cây xanh, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc khai thác du lịch. Giao thông thuận tiện, kết nối trực tiếp đến các khu du lịch Hồ Tràm Hồ Cốc Bình Châu. Đất bằng phẳng, phong thủy tốt, sổ đỏ riêng pháp lý rõ ràng. Phù hợp cho: Mua để ở và nghỉ dưỡng cuối tuần. Đầu tư, mở rộng kinh doanh villa, homestay. Giữ đất lâu dài sinh lời vượt trội khi hạ tầng du lịch Xuyên Mộc phát triển mạnh. Cơ hội hiếm có sản phẩm thực tế, tiềm năng rõ ràng! Liên hệ ngay để xem trực tiếp và sở hữu 3 căn villa nghỉ dưỡng giữa thiên nhiên xanh mát Xuyên mộc.

Xem thêm

Liên hệ:

089 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

26 tỷ

4.000 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Wyndham Grand Lagoona Bình Châu, X. Bình Châu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HT

Hoàng Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 căn villa nghỉ dưỡng tại Xuyên Mộc TP. HCM (cũ: Bà Rịa - Vũng Tàu) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.