Tin đăng đã hết hạn.

Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng tại Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai, giá cực chất 32 tỷ, 20500 m2

Ngày đăng: 19/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại xã Xuân Phú, huyện Xuân Lộc, tỉnh Đồng Nai, trang trại và khu nghỉ dưỡng này có diện tích rộng lớn lên đến 20500 m2, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian yên bình và gần gũi với thiên nhiên.

+ Diện tích rộng 20500 m2, lý tưởng cho việc phát triển trang trại hoặc khu nghỉ dưỡng cao cấp.
+ Mặt tiền 20m, thuận lợi cho việc đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng cơ sở hạ tầng.
+ Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng di chuyển bằng xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng và minh bạch.
+ Thiết kế không gian mở, gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác thư giãn tuyệt đối cho khách hàng.

Ưu điểm:
Khu vực này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là nơi lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm sự bình yên và riêng tư. Đường vào rộng, dễ dàng tiếp cận và có thể sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau. Trang trại có tiềm năng lớn cho việc phát triển du lịch sinh thái hoặc nghỉ dưỡng.

Gần khu vực có nhiều tiện ích như trường học, chợ, và các dịch vụ khác, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này để sở hữu một không gian tuyệt vời. Liên hệ ngay với Nguyễn Hữu Quỳnh qua số điện thoại 0909024909 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 902 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

32 tỷ

20.500 m²
1,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng tại Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai, giá cực chất 32 tỷ, 20500 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.