Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp 1.700m2 ngay biển khu resort long cung, vũng tàu, thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất nằm ngay vị trí mặt tiền đẹp khu nghỉ dưỡng Resort Long Cung, vị trí đạt địa tầng nhất quần thể nghỉ dưỡng, cách tắm Long Cung 100m. Đất trống, sạch sẽ, quy hoạch đất nghỉ dưỡng, xây dựng chung cư, khách sạn kinh doanh giận dữ. Dự án giải pháp hỗ trợ nhà chủ nếu khách hàng có nhu cầu. Hiện tại Thịnh Gia Land có nhiều đất biệt thự, đặc biệt phủ ở khu biệt thự nghỉ dưỡng nhưng lô đất này có vị trí đẹp nhất về tiềm năng nghỉ dưỡng. - Giá: 66 tỷ trọng lượng - Địa chỉ: Đường Hà Huy Tập, phường 10, Vũng Tàu. - Diện tích: 1700 m2 - Kích thước: 23m x 72m - Kết cấu: Đất trống, sạch sẽ, có bộ thiết kế Chung cư 1 hầm, 18 lầu. - Đường trước nhà: 36m LH 0945159568 Thịnh Lộc Bđs Cao Cấp

Xem thêm

Liên hệ:

094 515 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m

Vị trí bản đồ

66 tỷ

1.700 m²
38,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Tập, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0945159568

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp 1.700m2 ngay biển khu resort long cung, vũng tàu, thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.