Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn diện tích hơn 1000m2 ( Có 250m2 thổ cư), khuôn viên sân vườn rộng rãi, Phường 12.

Ngày đăng: 13/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CĂN 1: BÁN NHÀ VƯỜN DIỆN TÍCH HƠN 1000M2 ( CÓ 250M2 THỔ CƯ)_KHUÔN VIÊN SÂN VƯỜN_ VỊ TRÍ TIỀM NĂNG PHƯỜNG 12

Chủ chuyển đổi cần bán nhà sân vườn diện tích rộng, khu dân cư ổn định, gần vòng xoay Cửa Lấp, vị trí tiềm năng phường 12. Xung quanh là các dự án khu đô thị Lavida, The Light City, Solar City,...
Một vị trí đáng sở hữu để sử dụng hoặc đầu tư lâu dài!
Thông tin chi tiết căn nhà:
- Diện tích: 1045,5m2 ( có 250m2 đất ở)
- Kích thước: 30m x 39m
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 sân vườn, rộng thoáng mát, đầy đủ công năng.
- Hướng nhà: Bắc.
- Đường trước nhà rộng: 5m ( cách mặt tiền đường 3/2 khoảng 50m)
- Pháp lý: Sổ hồng, sang tên nhanh chóng.
- Giá bán: 17 tỷ ( có thương lượng)

CĂN 2: Bán nhà vườn diện tích hơn 1000m2, khuôn viên sân vườn, hồ bơi rộng rãi, Phường 12.

Căn nhà tọa lạc tại đường Nguyễn Gia Thiều, Phường 12 (Gần vòng xoay Cửa Lấp). Nằm trong khu vực đang được phát triển thành trung tâm hành chính - giáo dục - y tế mới của thành phố Vũng Tàu.
- Diện tích: 1.233m².
- Kích thước: 18m x 70m.
- Hiện trạng: Có 1 căn nhà mái thái khang trang, 1 nhà gỗ, 1 nhà cấp 4, hồ bơi, 2 hồ nuôi cá, vườn trồng rau, sân đậu được 5 - 6 xe ôtô, yên tĩnh thích hợp nghỉ dưỡng...
- Pháp lý: Sổ hồng, mua bán công chứng sang tên. Quy hoạch đất ở đô thị.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường mặt tiền: 10m.
- Giá bán: 13.5 tỷ có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

078 339 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

17 tỷ

2 PN
1.045 m²
16,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn diện tích hơn 1000m2 ( Có 250m2 thổ cư), khuôn viên sân vườn rộng rãi, Phường 12. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.