Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất vườn ngay chợ Trảng Bàng rất thích hợp mở quán cafe(DT 660m) 1tỷ6 TL. Sổ hồng

Ngày đăng: 25/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn TX. Trảng Bàng. DT sử dụng 660m2 thổ cư 174m2. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ. Vị trí Nhà ngay KDC đông đúc, gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, đi ra Quốc lộ 22 chỉ 3ph chạy xe. Giá bán ngợp: 1 tỷ 600tr còn giảm sâu cho khách thiện chí. Liên hệ: 0909362683 xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

660 m²
2,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. Trưng Nhị, P. An Tịnh, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
TT

Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất vườn ngay chợ Trảng Bàng rất thích hợp mở quán cafe(DT 660m) 1tỷ6 TL. Sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.