Tin đăng đã hết hạn.

GIẢM MẠNH Nhà gỗ nghỉ dưỡng An Sơn - Thuận An. View rạch thoáng mát Đất 2 mặt tiền lớn Xe hơi né

Ngày đăng: 08/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

GIẢM MẠNH Nhà gỗ nghỉ dưỡng An Sơn - Thuận An. View rạch thoáng mát Đất 2 mặt tiền lớn Xe hơi né nhau ngon lành Tổng diện tích: 645m2 (100m2 tc) Có sẵn nhà chòi để ăn nhậu (30 người ngồi thoải mái luôn Giá 9tỷ còn thương lượng Lh 0933256887 Em Nam Giáp chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 325 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,3m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

4 PN
645 m²
13,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIẢM MẠNH Nhà gỗ nghỉ dưỡng An Sơn - Thuận An. View rạch thoáng mát Đất 2 mặt tiền lớn Xe hơi né - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.