Tin đăng đã hết hạn.

Đất vườn đường ô tô thuộc khu dân cư đường Thành Hòa, xã Phú hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai

Ngày đăng: 18/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 756 m2, đất có sổ hồng riêng, mặt tiền 30 m thể hiện đường nhà nước hiện hữu trên sổ, vị trí đất cao, bằng phẳng và có sẵn rào + cổng hoàn thiện, đã trồng nhiều cây ăn trái như: mít, xoại, mận ... đang có quả. Thuận tiện xây nhà nghỉ dưỡng, xung quanh có nhà dân đông đúc, đầy đủ mọi tiện ích sinh hoạt. Gia đình đang cần vốn nên chuyển nhượng cho cô, bác nào có nhu cầu thì liên hệ trực tiếp (xin vui lòng vì không tiếp môi giới, tiếp thị trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

036 954 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

756 m²
6,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Ehome S Phú Hữu, P. Phú Hữu, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Ngân

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vườn đường ô tô thuộc khu dân cư đường Thành Hòa, xã Phú hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.