Tin đăng đã hết hạn.

404m2 đất trồng cây hàng năm tại Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội

Ngày đăng: 07/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mảnh đất 404m2 sẵn có cơ sở hạ tầng theo hướng sử dụng đa mục đích. Đất vuông mặt tiền rộng hơn 9m, ngõ rộng ô tô tải vào đất. Xung quanh có nhiều nhà xưởng và trang trại.

Xem thêm

Liên hệ:

039 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

404 m²
3,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
P. Vạn Phúc, X. Vạn Phúc, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Viết Phong

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 404m2 đất trồng cây hàng năm tại Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.