Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn vị trí đẹp nhất tại Vườn Vua! View 2 mặt hồ sen full NT - Khai thác ngay - Giá tốt

Ngày đăng: 19/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

- Sở hữu biệt thự nghỉ dưỡng khoáng nóng nằm tại Đầm sen Bạch Thủy Nơi lưu giữ quốc hoa miền Bắc, cách Hà Nội chỉ hơn 1h di chuyển. + Khai thác dòng tiền ổn định lợi nhuận đến 60tr/tháng. + Chiết khấu ưu đãi lên đến 18%, hỗ trợ lãi suất 0% trong vòng 30 tháng. - Vườn Vua Resort and Villas. + Vị trí: Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ cách Hà Nội chỉ 65km. + Chủ đầu tư: CTCP Đầu tư Thăng Long Phú Thọ. + Tổng quy mô: 82,9 ha (70ha là đầm sen tự nhiên Bạch Thủy). Với suối khoáng nóng chất lượng hàng đầu ĐNA chứa khoáng chất quý và hàm lượng Radon tốt cho sức khỏe. - Sản phẩm: + 590 căn biệt thự (đã vận hành ~300 căn). + 80 căn shophouse. + 4 tòa chung cư. - Pháp lý rõ ràng: Ký HĐMB cấp sổ hồng từng căn. - Đa dạng các loại biệt thự 1 tầng thiết kế 2PN 2WC; 2 tầng thiết kế 3PN 3WC riêng biệt. Đặc biệt, 100% biệt thự đều có bể bơi và dẫn khoáng nóng vào từng căn. - Chính sách hấp dẫn: + Quà tặng 300tr với BT Kim Liên; 100tr đối với BT Đế Liên và Thanh Liên + Hỗ trợ vay 50% GTBT, lãi suất 0%, ân hạn gốc trong vòng 30 tháng. + Thanh toán sớm chiết khấu 15%. + Tặng 5 năm phí quản lý, ưu đãi dịch vụ nội khu đến 50%. Phân khu Imperial Lotus View đẹp nhất toàn dự án. Phân khu compound khép kín Đỗ ô tô tận cửa. Tiện ích độc quyền: Đảo thiền, công viên khoáng, bể bơi khoáng riêng biệt, dịch vụ quản gia 24/7. Mẫu nhà thiết kế phong cách ngoại ô Pháp, bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài, KH tự do sáng tạo phong cách thiết kế nội thất theo công năng. Quý khách xem thực tế và đặt mua vui lòng liên hệ PKD: 0941121678 - Mrs Lan Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

094 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN
266 m²
22,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vườn Vua Resort & Villas, X. Đồng Trung, H. Thanh Thủy, T. Phú Thọ
NL

Nguyễn Phương Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn vị trí đẹp nhất tại Vườn Vua! View 2 mặt hồ sen full NT - Khai thác ngay - Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.