Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đi định cư nước ngoài cần bán khu nhà vườn full gỗ lũa hiếm có tại Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nộ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ đi định cư nước ngoài cần bán khu nhà vườn full gỗ lũa hiếm có tại Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội. - Diện tích 533 m2, 100 m2 thổ cư, còn lại cây lâu năm, sổ sẵn. - Đất vuông đẹp, mặt tiền rộng, sát khu biệt thự Xanh Villas. - Đường trước đất rải nhựa, ô tô tránh, cách cnc Hòa Lạc chỉ 5 phút, cách tt Hà Nội 35 km. - Sẵn khuôn viên nhà vườn full nội thất không thiếu thứ gì, chỉ việc xách đồ về ở và khai thác homestay. - Giá 2x tr/m2. Chi tiết LH ĐT/zalo 0947519690

Xem thêm

Liên hệ:

094 751 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

4 PN
533 m²
27,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
2
Địa chỉ
X. Tiến Xuân, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
TN

Tâm Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đi định cư nước ngoài cần bán khu nhà vườn full gỗ lũa hiếm có tại Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.