Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 1014m view hồ Cố Đụng, Hòa Lạc, mặt tiền 20,6m - Siêu nghỉ dưỡng - Sổ đỏ- 3 ô tô -CỰC ĐẸP

Ngày đăng: 18/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất nghỉ dưỡng 1014m2 view hồ đẹp nhất Hoà Lạc, sẵn đất ở, sổ đỏ. Mô tả: Cơ hội sở hữu lô đất nghỉ dưỡng tuyệt đẹp: Diện tích lớn: 1014m có 200m đất ở Mặt tiền 20,6m đường Suối Ngọc ô tô quay đầu dễ dàng View trực diện hồ Cố Đụng sau lưng là núi phong thủy vượng khí Gần khu nghỉ dưỡng cao cấp đầy đủ tiện ích xung quanh Đường lớn quy hoạch rõ ràng thích hợp làm biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ đất

Xem thêm

Liên hệ:

037 372 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,56m

Vị trí bản đồ

21,8 tỷ

1.014 m²
21,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Suối Ngọc, X. Tiến Xuân, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
NH

Nghiêm Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 1014m view hồ Cố Đụng, Hòa Lạc, mặt tiền 20,6m - Siêu nghỉ dưỡng - Sổ đỏ- 3 ô tô -CỰC ĐẸP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.